Interviewing The Minister for Foreign Affairs and International Co-operation From Tanzania.


7 comments:

  1. Aly.14:40

    Ndio Wale walee, I hate Politics in tanzania man.

    ReplyDelete
  2. Anonymous15:50

    Na swala la ajira je? hili nitatizo kubwa sana hapa bongo sporah, labd pia uweunawuliz ho viongozi mambo ya ajira hpa bongo.

    ReplyDelete
  3. Anonymous05:23

    Membe sio mmbaya sana kwenye politics, ila kuna wengi ambao ni wenzetu na sisi Na ndio wanaofanya Politics inaonekana mbaya Tanzania.
    Am CCM and I'll Always be CCM.

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:06

    CCM?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:03

    Yes CCM, ni nini kingine? We umekua n chama gani mpaka sasa umejua kusoma na kuandika? Acheni uchawi jamani.

    ReplyDelete
  6. Anonymous02:41

    ENGLISH PLEASEEEEE

    ReplyDelete
  7. Anonymous09:12

    Membe Mzuri bwana..

    ReplyDelete