RAMADAN LOOKS ALOT LIKE CHRISTIANS CHRISTIMAS AND THE SPORAH SHOW IS HAPPY TO HAVE AN INVITATION TO MEET A MUSLIM FAMILY AND HAVE THE IFTAR WITH THEM







































19 comments:

  1. Anonymous08:56

    WOOOW!!!! LOVE THIS ONE SPORAH.

    ReplyDelete
  2. Anonymous10:03

    Sporah hii itakua the best shoo ever. Nakurespect dada

    ReplyDelete
  3. Anonymous14:20

    Hongereni jamani, naona hapo shuhuli sio mchezo. Sporah Mdogo wangu ongeza juhudi you will definetly get there, wengi sana watakuja kwanjia ya kukupindua, lakini watakuwepo kwa siku mbili tatu wapige keleleee, then watapotea. Hivo we shikilia hiki vizuri maana YOUR SO REAL wengine photocopy.
    Keep Shining na Mungu akubariki, Inshahla

    ReplyDelete
  4. A..s..h..a..h01:48

    Sporah mmependeza sana woote, ila ningependa zaidi Kama ungevaa hijab. Nasubiria kwa hamu kuangalia hii show.

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:10

    Mapochopocho jamani, Loooove this one Sporah.

    ReplyDelete
  6. Anonymous18:24

    Sporah I think you should consider non ... Speakers please.

    ReplyDelete
  7. Nakubiana na wote hapo juu! ni wengi sana watakuja kwa nia yakukuangusha lakini!!!! Muda bado unakuruhusu Sporah, your still young, Beautiful and Talented and above all! Your REAL: Hawakuwezi Mama Njau
    We kaza mwendo dada mwisho wa safari utafika!
    Am a big fan of your Show bytheway!

    ReplyDelete
  8. Anonymous03:13

    Hata moe ningependa zaidi kama Sporah ungevaa Hijab

    ReplyDelete
  9. Anonymous10:26

    basi dada hata na we ungejitia kanga ufanane nao ma host wako....si unajua mwezi mtukufu unawatamanisha watu waliofunga..lakini poa piga ma show..

    ReplyDelete
  10. Anonymous12:35

    Sporah your show is very very veeeerrrrry good my sister. I loove it.

    ReplyDelete
  11. Anonymous17:48

    Hata mi nadhani dada Sporah IUngevaa Kanga na wewe!!!
    ILA NILISAHAU KUMBE UKO KAZINI.. SAMAHANI
    I JUST LOVE YOUR SHOW MMMAAN. KARIBU SANA NEW YORK

    ReplyDelete
  12. Anonymous18:16

    Jamani vitumbua hivo!!!

    ReplyDelete
  13. Anonymous02:49

    When will this air in Africa?

    ReplyDelete
  14. DADA13:38

    Nakubaliana na wewe hapo juu, Sporah
    YOUR SO REAL and VERY YOUNG!! Accordingly.............
    We ndio KOMANDO MWINGINE WA TZ.
    Ukweli ni kwamba wanapoteza TU muda Hawakuwezi.. UKO REAL SANA AND THATS ALL ABOUT TV SHOW.
    HONGERA SANA SPORAH

    ReplyDelete
  15. I just love the way you do your things sporah! I love your show too: keep up the wonderful job dear.

    ReplyDelete
  16. Sporah mi ninaviswali viwili vitatu VGA Kizushi lakini utanisaidia sana Kama utayajibu! Je uko kwenye relationship? Unaboyfriend? Au mchumba? Naomba unisaidie mwenzio nipate usingizi maana hay maswali yananiumiza kichwa.
    Na Kama una boyfriend please who is He? Plse usidanganye.
    Hope to hear soon from you

    ReplyDelete
  17. Anonymous01:34

    UKO JUUU MAMAAA, NO DOUGHTING ABOUT IT.

    ReplyDelete
  18. Nancy07:19

    I just loove your style and the way you carry yourself on public eye! Your such an inspiration to young women Miss Njau. Wishng you all the best.

    ReplyDelete
  19. Anonymous11:28

    Hey, How to go about if you want to appear on your show? keep up the hard Work

    ReplyDelete