THE SPORAH SHOW HAS BEING NOMINATED FOR TWO AWARDS ON BEFFTA AWARDS 2010.. THE BEST TV SHOW AND THE BEST TV PRESENTER.. PLEASE VOTE FOR US.






21 comments:

  1. Phozzo01:28

    You are looking good guys..
    The Sporah Show all the way.. Will obviously vote for you Sporah. Well done.

    ReplyDelete
  2. Sporah show all the wayyyyyyyyy

    ReplyDelete
  3. Anonymous01:56

    Sporah i looove your print dress, you look so hot with your friends..

    ReplyDelete
  4. Anonymous02:05

    HARD WORK PAYS SPORAH, YOU'RE SUCH AN INSPIRATION TO US.
    WE LOVE YOUR SHOW AND OFCAURSE WILL VOTE FOR YOU.

    ReplyDelete
  5. Ritha02:17

    KEEP ON REPRESENTING SPORAH.. VERY PROUD OF YOU.
    COUT ON ME.
    XXXX RITHA XXXXX

    ReplyDelete
  6. Loret.02:41

    Triying to log in on befftaawards website.. It seems something is not right..
    I want to vote for you Sporah and all my family and friends will vote for you. Good luck and thanks alot for your inspiration. I love you.

    ReplyDelete
  7. Cherlyn.03:04

    Go girl!!! You deserve it. Count on my vote.

    ReplyDelete
  8. Anonymous10:29

    We love you Sporah Show

    ReplyDelete
  9. Fredy19:29

    well done guys and keep up the hard work.

    ReplyDelete
  10. Anonymous02:24

    Well done sporah show, you guys really really deserve this. You can definetly count on my vote.

    ReplyDelete
  11. Sheilla.02:37

    Sporah Endelea kuwakilisha mamii.. You're already the winner in our eyes. Karibu sana Bongo.

    ReplyDelete
  12. Anonymous04:00

    You have nice figure Sporah, And beautiful sexy soft innocent voice on your TV Show.. I just wonder who us that Lckest man??
    I love your show.

    ReplyDelete
  13. Mdau05:29

    Sporah i have a simple question and i need your help.Mimi ni muimbaji mziki hapa USA nakesha Studio kutengeneza Music lakini!!!
    Ivi ni kwakiki sisi watu kutokaTanzania hatupean support jamani?? Mi nimefanya uchunguzi nimeona watu wengi wanaokusapot ni watu wa nchi nyingine, Yes ni vizuri kupata support kutoka nchi nyingine hasa kwa show kama yako lakini Je watu wanyumbani sindio walitakiwa wakusppreciate you more before anybody alse!!!! Yaani hapa USA wabongo hatusaidianai kabisaaa sasa watu kama sisi tunoanza inakuaje? Ukienda kwa Kaka Michuzi is Full of CCM, ukiingia kwa Lady JD is full of Machozi Band, Ukienda Kwa Sporah Show is Full of Sporah Show, Ukienda kwa Teddy Kalongo is full of American Star!! Blog nyingine ukiingia na full of wakina dada wamevaa vichupi, wenye kulewa na kujisifia maisha yao, sijui nani anataka kuona ivo vitu badala yakutangaza Talents kama walivo wenzetu wa West and South African Countries.. YAAANI ITS ALL ABOUT ME ME ME ME ME.. IVI JAMANI TANZANIA TUTAFIKA? Sijui ni wivu au.
    Sasa ivi naona umechaguliwa kushinda award, hichi ni kitu kikubwa sana hasa katika nchi za watu kukubalika na mataifa tofauti, Lakini Huwezi kuona kitu kama hichi kwenye Media yetu, yaani sielewi HAKUNA MOTIVATION AT ALL.Ni vizuri kwa mtu kama wewe kwasababu unaweza kusurvive without Tanzanian support kwasababu show yako ni INTERNATIONAL.. HOW ABOUT PEOPLE LIKE US????? Naomba ujitahidi kuhusu swala hili ili uweze kuleta mapinduzi hasa kwa vijana wadogo wenye vipaji.
    Asante na Hopefully Utaipublish hii comment as it is.
    YOURS MDAU USA.

    ReplyDelete
  14. Tano06:04

    Wishing you all the best Sporah Show, hard work pays, you will get many many awards in the feature if you keep it that way.
    We love you you.

    ReplyDelete
  15. Mustapha.09:05

    NIKO HAPA NAANGALIA SHOW YAKO SASAIVI STAR TV. GIRL YOU ROCK, AM LOVING IT.

    ReplyDelete
  16. Anonymous09:17

    Naangalia show yako hapa Mama Star Tv, Mtoto Umetulia.
    Karibu sana Bongo.

    ReplyDelete
  17. Matty09:40

    Sporah Jamani umekua mdada, niko hapa nakuangalia STAR TV, umependezaaa kama kawaida yako. Nakumbuka enzi za SLP WY! Nakusubiri tu urudi Bongo mamii.
    Kaka/Dada angu hapo juu, sidhani kama sasaivi Sporah anaweza kusurvive na publication ya Wabongo tu, ameshavuka mipaka kwahiyo hata kama wasipomchakua wao atachaguliwa na wengine. The Sporah Show is an African Brand, am just so proud of you because you're inspire everyone of us world wide, so Tz is just.. Wasikubabaishe Sporah.
    KIZURI CHAJIUZA, wabongo ndio walivo, wanamuandika Lady JD mabaya hapa bongo kila siku kwenye magazeti lakini we nenda pale Machozi Band, Utawakuta hao hao wamejaa tele kucheza nyimbo zake Kwahiyo mi nadhani hili sio tatizo wabongo ndio tulivo hivo Kaka/Dada angu hapo juu mimi kujibu swali lako is, Fanyakazi kwa juhudi uwaprove wrong.
    Sporah we minakujua ninauhakika vitu kama hivi havikusumbui, show yako watu wanaipenda hapa bongo hivo hata wasipocoment ZE TRIS IZ WANAIANGALIA.
    Njoo bwana Bongo TUMEKUMISOO

    ReplyDelete
  18. Anonymous02:40

    Sporah try to consider people who don't understand your local language.
    Let every comment be in English.

    ReplyDelete
  19. Anonymous04:07

    Am watching your show right now kwenye STAR TV, you're looking very sexy. Aisee njoo Bongo, kina Vodacom, Cocacola watakukimbilia Kama utitiri.

    ReplyDelete
  20. Anonymous04:42

    Naangalia show yako hapa Star Tv, aisee hongera sana dada: mimi niproducer na ningependa sana kufanya kazi na Tv shows Kama hii yakwako, ombi langu nimoja tu: Naomba ukiwa unakuna Bongo utangaze basi kwawale wanaotakakufanya kazi na wewe ili tuweze kujitokeza. Show yako Ni nzuri sana dada na I can see it to be one of the best show In whole Africa if not in the world. I will be very happy to work with you when you come to Africa. Also you can definetly count on my Vote.

    ReplyDelete
  21. Anonymous07:29

    Mama Kura yangu na familia yangu yoote umezipata, namwambia bint yangu kila siku akuangalie ili afuate mkondo wako. Hongera sana Mama na Mungu akuzidishie.

    ReplyDelete