DON'T MISS OUT THE VERY SPECIAL ONE-HOUR OF THE SPORAH SHOW TODAY AT 18:00PM & TOMORROW 13:PM ON STAR TV IN TANZANIA.

8 comments:

  1. Anonymous05:50

    Sasa wewe ni CCM au???

    ReplyDelete
  2. Huyu ni Mheshimiwa Amosi Makala? EEH, Nae alikuja kwenye Sporah Show!!!!!! MAKUBWA
    I like your show my Shostito Sporah

    ReplyDelete
  3. Anonymous09:13

    Naangalia show yako hapa Mama.. uko juu sporah

    ReplyDelete
  4. Loyce09:23

    Sporah naangalia show yako hapa star tv, aisee mambo yako mazuri sana. We love you na karibu sana Arusha.

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:30

    Nimeipenda sana show yako Mrembo, keep it up.

    ReplyDelete
  6. Anonymous10:49

    Nice show Sporah, i liked it.

    ReplyDelete
  7. Anonymous11:09

    Thanks for representing mamito.

    ReplyDelete
  8. Anonymous13:51

    Your show is very nice, I like it. Keep it up sister.

    ReplyDelete