An Inspirational Woman Of The Decade - Glorianne Francis From Zimbabwe

11 comments:

  1. Cherlyn.17:13

    Nice one sporah.

    ReplyDelete
  2. Anonymous18:12

    Hii safi sana Dada, uko juu.

    ReplyDelete
  3. Kety18:51

    Very inspirational, I like her.

    ReplyDelete
  4. Anonymous19:47

    Are you in any relationship Sporah? Am just crz!!

    ReplyDelete
  5. Anonymous19:54

    Hi Sporah, this is a nice show, I just want to give you a huge cuddle.! Well done hun, made us really proud.

    ReplyDelete
  6. Nora20:02

    Bongo lini dada Sporah?

    ReplyDelete
  7. Anonymous09:16

    swali zuri, bongo lini dada Sporah?

    ReplyDelete
  8. Tunu12:07

    Dada Spora mimi ni fan wako mkubwa sana na sikosi show yako dada star tv, naipenda sana na nadhani we ni mfano mzuri sana kwa kina dada hapa nyumbani. Ni wazo tu, nilikua nafikiria labda ungeweza kusaidia mashuleni ukajaribu kuongea na watoto wa shule. Naamini unaweza kuokoa mabinti wengi sana Bongo, NGONO IMEZIDI SANA MASHULENI DADA.
    Tunu

    ReplyDelete
  9. Anonymous13:37

    Such an inspirational lady, Big up Glory.

    ReplyDelete
  10. Anonymous15:06

    Most men are like that, Thank God you have your baby now. Nice Show Sporah.

    ReplyDelete
  11. Anonymous04:40

    nice one girl.

    ReplyDelete