LADIES WHEN IS THE RIGHT TIME TO CHECK YOUR BREASTS TISSUE?

12 comments:

  1. Anonymous09:47

    Nice setting!

    ReplyDelete
  2. Anonymous10:25

    Hizi nywele zimekupendeza sana Sporah!

    ReplyDelete
  3. Anonymous10:34

    Ongelea basi na issue zinazowausu wanaume sio wanawake tu! Nimekuangalia leo star tv, Nameipenda sana show yako.

    ReplyDelete
  4. Anonymous10:38

    ENGLISH ENGLISH ENGLISH PLEASE! @ Sporah Njau

    ReplyDelete
  5. Anonymous11:48

    Happy Easter maddam Sporah!

    ReplyDelete
  6. Anonymous12:25

    Nimekuona Star TV, uko juu dada.

    ReplyDelete
  7. Anonymous14:40

    I HAVE NO IDEA, WHEN IS THE RIGHT TIME TO CHECK MY BREASTS TISSUE, GOOD SHOW.

    ReplyDelete
  8. Anonymous17:32

    I Love you sporah

    ReplyDelete
  9. Anonymous04:10

    Sporah hongera sana dada kwashow yako, jana niliingalia na niliipenda sana, Inafundisha vizuri.
    Ombi langu ni moja tu, ongelea na issue za vijana wetu pia, wanapotoshwa sana na madawa ya kulevia sikuizi hata ma bording school watoto wanaenda na madawa, yaani mambo sio mazuri kabisa huku. Jitaidi kupiga kelele kwa watoto wakiume. Pasaka Njema.

    ReplyDelete
  10. Anonymous09:46

    Nice Studio.

    ReplyDelete
  11. Anonymous15:17

    English Pleaseeeee @ Sporah Show! This is so wrong. Why local language????????????? Gggggrrrrrrrr!

    ReplyDelete
  12. Anonymous10:28

    i love your show, i wish we had your channel here in U.S

    ReplyDelete