WAPENDWA WANGU!! NAWAKUMBUSHA TENA, DON'T MISS OUT THE SPORAH SHOW TODAY AT 18:00PM & TOMORROW 13:PM ON STAR TV IN TANZANIA.


Asanteni sana Wapendwa for your great suppot, naomba mnisamehe kwa kuchangaya Lugha! Natumia KISWANGLISH maana kuna fans wengi wa The Sporah Show ambao hawaelewi Kiswahili hivyo sipendi tuwaache nyuma sana! My apologise for inconvinience!

9 comments:

  1. Anonymous01:05

    pa1 dada, zote zote shwari, we komaa tu uko uingereza.

    ReplyDelete
  2. Andrew01:10

    Tunakukubali Sporah, we komaa tu dada kama alivokuambia mdau hapo juu.

    ReplyDelete
  3. Anonymous02:49

    Saw you on A13 today!

    ReplyDelete
  4. Anonymous03:16

    Wor not mamy!

    ReplyDelete
  5. Anonymous04:41

    Kanumbaaaa, sikulaumu, huyo mtoto amekaa vibaya hata mimi angenipa mkono ningefanya hivyohivyo au zaidi. Nampenda sana huyu dada ina mchoyoo wa information zake.
    Usiibanie comment yangu Spora au Sophia.

    ReplyDelete
  6. Anonymous04:48

    Ze Kanumba lol!

    ReplyDelete
  7. Anonymous06:27

    Sporah anaogopa kupendwa, tehe tehe.

    ReplyDelete
  8. Anonymous15:02

    Kanumba unajitahidi sana Kaka, wewe ndio true star wetu. Uko juu Kaka.

    ReplyDelete
  9. Anonymous01:35

    Tunajua show yako ni International sister hivo kuchanganya lugha ni muhimu!

    ReplyDelete