MY BEST FRIEND WENT BACK AND HAD SEX WITH HIM..!

Hi Sporah's Fan,
About 5 years ago I told my best friend I had a huge crush on this guy। So she immediately went behind my back and HAD SEX with him. I found out and acted like I didn't care so she wouldn't be interested in him anymore. It worked and we started dating about a year later and have been together ever since. Now she starts inquiring about my life and my boyfriend. He usually ignores her and really has no interest in making conversation and it seems to bother her? We used to be friends." I don't see why she cares. It's starting to really bother me because she acts really nervous around him and it makes me think she still likes him or just wants his attention. Should I be alarmed? Should I even be friends with her because she slept with him years ago?

20 comments:

  1. Lissa.07:12

    NOT A GOOD FRIEND FOR SURE.

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:28

    Sporah huyu mtu wako sijui kama anaelewa kiswahili maana na mimi siwezi kuandika kithungu vizuri.
    Sasa kama huyo jamaa sasaivi ni wakwakwe siampotezee tu huyo rafiki yake!!?
    Rafiki kitu gani kama alishamtenda vibaya?
    Achana nae tafuta rafiki wengine au muweje jamaa ako awe best friend wako.

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:11

    Hey girl,
    Kick her out and never speak to her again. She's not a friend. She's your enemy and she is acompletely untrustworthy and has no morals. Why would you want to forgive her??? Write her off. You're much better off without friends like that! LOL!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  4. Anonymous13:57

    Pole dada,ndio walimwengu hao.

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:23

    And you still call her my best friend! after what has happened, a true friend will never sleep with your man if she respects you as a person and as a girlfriend. Brace yourself as it's about to get real ugly.

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:17

    Muache huyo sio rafiki.

    ReplyDelete
  7. Anonymous17:47

    I Really Enjoyed The Blog. I Have Just Bookmarked. I Am Reguler Visitor Of Your Website I Will Share It With My Friends Thanks and I promiss I will visit your blog again.

    ReplyDelete
  8. Anonymous18:28

    Ukweli ni kwamba, hakuna mtu yoyote anaeweza kumchukulia shoga yake mme au mchumba au Awara au Buzi au Boyfriend!! na akafanikiwa kwenye hiyo relationship, NEVER.
    Relationship haiwezi kufika popote maana wanasemaga BAHATI YA MWENZIO USIILALIE MLANGO WAZI? Kama Mungu alimpa shoga yako riziki, Wewe Unaona wivu ukaona anafaidi sana ukaingilia katikati! Hallooo
    Mungu wa siku izi kijana atakuumbua kama Kitumbua kilichokosa mafuta.
    Anyway ukweli ni kwamba Bahati ya mwenzio usiilalie mlango wazi na kilichopangwa na Mungu binadamu hawezi kukipangua.
    My MSG ni kwamba, Dada we muangalie tu huyo shoga yako na umuonee huruma maana hata huyo mwanaume with time ataanza kumdharau!
    Mwanaume akishalala na shoga wa girlfriend wake baadae anaanza kukuzarau.
    Maana anaonakama umelala na Yeye na unajua kama alilala na shoga yako basi Unaweza ukaja lala hata na rafiki yake.
    Hapo ndio siku mwanaume akijafungua macho anakua hataki hata kukuona sura.
    Tena wanaume wengine akishamrudiana na yule wa kwanza anaanza kumpiga marufuku hata asiwe na wewe karibu, kwahiyo kina dada boyfriend wa rafiki yako sio wako na KAMWE hawezi kuwa wakwako hata ufanye nini utafika tu mahali MUNGU atampigania muhusika siku ya siku unaachwa mataa watarudiana, utaend up kumpoteza rafiki yako na dharau kubwa sana utapata kutoka kwa yule uliolala nae, hawezi kukuheshimu KAMWE. Na pia kidonda unachomuachia rafiki yako kusema ukweli hata kuja kukusahau itakua ngumu,
    My Dears, jaribuni kujifunza kusema NO kwa mashemeji zenu.Na pia ukiona shoga yako kaongwa gari, usifikiri wewe ukienda utahongwa gari pia! NO. Wewe kulala nae tu tayari atakua amekuweka class fulani, hivyo posibility ya kuongwa itakua ni Kibaiskeli au Shopping au Chips Kuku tu. Na kwa taarifa yako mwanaume akirudi kule kwa shoga yako, kwasababu atakua anajua kama alisha mkosea shoga yako, Ni either atatangaza ndoa au Engagement. Shoga unabaki machi juu juu kama Mjusi.
    MWANAMME ALIEWAHI KULALA NA RAFIKI YAKO NI SHEMEJI YAKO, ACHENI KUWA CHEAP JAMANI.
    sporah iweke hii kama ilivyo.

    ReplyDelete
  9. Anonymous05:29

    Ninashoga yangu pia alikua anatokaga na boyfriend wa bestfriend wake akampa na madharau juu best friend wake, shoga mjini pakawa hapatoshi! Ila siunajua madem Mapepe! Mwanamke akaanza kugawa Kama kuku mwanaume siakaja ku find out kuwa dem ni mapepe!!
    Alimuacha akamrudia Yule Yule demu wake wa mwanzo, mtoto alipewa kilakitu you can think of. Na sasaivi hapa tunajiaandaa kula harusi soon.
    Hivyo kina dada kutembea na boyfriend wa shoga yako ni kujizalilisha tu, at the end mwanaume atamrudia yuleyule wakwanza, na ataenda kumpenda zaidi! watabaki kukucheka na kukudharau na kukunyooshea kidole.

    ReplyDelete
  10. Anonymous06:11

    ENGLISH PLZZZZZZZ

    ReplyDelete
  11. Anonymous06:19

    Pull away from her, she is not a friend.

    ReplyDelete
  12. Aunt Salma.06:45

    Wakati mwingine best friend wako akitembea na boyfriend wako ni faida kwako maana akija kukurudia anakua anaku value au kukurespect more. Unategemea Ni nini kilichomfanya akurudie. Ila wengi wakirudigi inakua Ni FULL LOVE, yani hapo atakupa the WORLD if possible. Maana anakua kuna POTENTIAL ameziona kwako ndio maana akarudi vinginevyo asingekurudia angeanza the next chapture. Hasa Kama Yule bestfriend wako aliyaaribu kule, akaamua kurudi kwako ndio maaaaamaaa! ndoa inatangazwa. Maana wanaume iwa wanatabia za kucompare wanawake. Huyu Katanga ivino Yule asingefanya hivi. So dada relax maana hiyo boyfriend wako hawezi kumrudia hiyo rafiki yako NO WAY. We mpe mapenzi yoote huyo wakwako.

    ReplyDelete
  13. Anonymous08:13

    First of all, your best friend was not a friend to begin with.She didn't take away anything from you. YOU threw her away.

    ReplyDelete
  14. Anonymous10:02

    In my country we call them VICHECHE.. Just forget about her. She is Dem Mapepe.

    ReplyDelete
  15. Anonymous11:29

    Pole dada.

    ReplyDelete
  16. Anonymous13:17

    Mungu atakupigania dada.

    ReplyDelete
  17. Anonymous13:37

    IT IS EASIER TO FORGIVE AN ENEMY THAN A FRIEND... So Just Move On.

    ReplyDelete
  18. Anonymous07:37

    Just forget abt her, she is not s friend she is your enemy.

    ReplyDelete
  19. Anonymous09:54

    I experience that, but i count it as a blessing because after him splitting with my best friend! All change my life.
    He came back to me and told me everything what my best friend did to me and him and why he went out with her. I 4giv him and left my friend 4good i dont even know where she is now and I DON WANNA KNOW! but all i know is I HAVE THE BEST LIFE EVER, AND NOW HE GIVES ME ALL THE LOVE I EVER WANTED, ALL THE ATTENTION A WOMAN COULD ASK FOR IN A MAN. In a way i thank my best friend for going out with him because, now my boyfriend respect me a lot, he now learn to appreciate me more than anything else.
    Bongo Lini Sporah Njau??

    ReplyDelete
  20. Anonymous00:37

    Hey,
    if u've got ur man back why being enemy with your friend??
    Learn to forgive and forget. Take it as a lesson, the truth is u've known her, what kind of friend she is!!! So Never bring her too close. I mean you don't have to be close close friends again!! You could just be Normal friends not best friend!! Call each other once a year Or even once in two years it still better than being enemy. In fact If that's not the kind of a person she is! I mean if it happened by accident then she may think twice and come back to say sorry. Learn to give people second chance because no one is perfect.

    ReplyDelete