TODAY TODAY TODAY 1:PM ON STAR TV: TANZANIA. STAY TUNED

IT'S A SHOW NOT TO BE MISSED .

5 comments:

  1. Anonymous08:29

    tuko pamoja dada

    ReplyDelete
  2. Anonymous12:05

    Sporah jamani mbona STAR TV wanakua wanarudia rudia sana show zako???????? Mi nafuatilia sana show zako, naona Oline unaweka show mpya lakini Star TV wanatuwekea mashow ya zamani zamani yani wanauzi! mtu unakaa chini unaisubiria show kwa hamu, halafu unakutana na marudio ya last week, Wanauzi sana. Please naomba uongee nao. YOUR SHOW IS TOO GOOD, TOO EDUCATIVE TO BE RUNNING LIKE THAT.
    Your Biggest fan.

    ReplyDelete
  3. Anonymous13:57

    Kesho mama sitakosa STAR TV, nataka nimuone Sporah akiwa GYM ha ha ha ha

    ReplyDelete
  4. Anonymous00:24

    unatakiea uamie TBC dada Sporah

    ReplyDelete
  5. Anonymous00:57

    Acheni kuchapia jamani! Lugha yenu inawashinda?? NYOKOO.

    ReplyDelete