ITS ON TODAY



HI GUYS, NI WEEKEND NYINGINE TENA..,
PLEASE MSIKOSE KILE KIPINDI CHENU CHA THE SPORAH SHOW EVERY FRIDAY AT 18:00PM & SATURDAY 13:00PM ON STAR TV-TANZANIA...!
Many Many Thanks For All Your Love & Support..
I Really Appreciate The Good Msg', Comments I'm Getting..
THANK YOU ALL
SPORAH XXX 

9 comments:

  1. Anonymous19:00

    Naipenda sana hii picha

    ReplyDelete
  2. Anonymous02:19

    tuko pamoja Dada NEVER MISS

    ReplyDelete
  3. Anonymous08:29

    nakuangalia hapa STAR TV , nimeipenda Mada ya leo.

    ReplyDelete
  4. Anonymous09:03

    CHILING WATCHING THE SPORAH SHOW ON STAR TVVVVVVV
    NAKUPENDA SANA SPORAH

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:13

    Namuona Florah Bahati Lymo ndani ya Sporah Show, BIG UP GUYS

    ReplyDelete
  6. Anonymous09:15

    HA HA HA HA ABU FARAJI NDANI YA SPORAH SHOW,
    RESPECT MJOMBA.

    ReplyDelete
  7. Anonymous13:47

    picha nzuri sana

    ReplyDelete
  8. Anonymous14:33

    sporah ukija tanzania jamani ututembelee watu wako wa mwanza.

    ReplyDelete
  9. Anonymous01:16

    Nice hair

    ReplyDelete