YES IT IS ON TODAY..!

Don't Miss Out.!

OKAY SO WHO IS ON THE  SPORAH SHOW TODAY????

FIND OUT MWENYEWE AT 18:00PM & TOMORROW 13:PM ON STAR

IN TANZANIA.! 


Many Many Thanks For All Your Love & Support. I Really Appreciate The Good Messages And All Your Beautiful Comments I'm Getting. 

THANK YOU ALL 

Love Sporah 
XOXO 

14 comments:

  1. Anonymous02:13

    Never miss
    Nakupenda sana Sporah, natamani kama ungekuwa dada angu vile.

    ReplyDelete
  2. Ritha02:22

    Dada sporah ningependa sana kujua your daily life, kwanini usiwe unatuwekea picha zako maramoja moja ukiwa tu na shughuli zako za hapana pale? Yani mi ni fan wako mkubwa sana sana na ningependa sana kuwa kama wewe siku moja.

    ReplyDelete
  3. Anonymous02:27

    ya dresss maddam..! lol
    this is what i call SSEXY

    ReplyDelete
  4. Anonymous04:35

    i love you sporah

    ReplyDelete
  5. Anonymous07:37

    umependeza oooh! ur hair?u look good my young sister

    ReplyDelete
  6. Anonymous07:38

    kweli sporah, uwe unatuwekea your daily life jamani, ata ukiwa jikoni unapika, au uwe basi LIVE kwenye net ili tuweze kuchat na wewe tukuulize maswali. Mi ningependa kuja kuwa kama wewe.

    ReplyDelete
  7. Anonymous09:44

    nice dress

    ReplyDelete
  8. Anonymous09:57

    Love youuuuuuuuu girl.

    ReplyDelete
  9. Anonymous14:58

    NAKUPENDAJEEEEEEEEEEEEE SPORAH

    ReplyDelete
  10. Anonymous15:37

    gorgeous

    ReplyDelete
  11. Anonymous16:50

    True true, sporah please share your personal life with us,
    love you girl.

    ReplyDelete
  12. Anonymous00:34

    Hi Sporah,
    Are you in a relationship?

    ReplyDelete
  13. Anonymous07:07

    Unatisha mama, love you xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

    ReplyDelete
  14. Anonymous08:36

    super klasssssssssssssssssss

    ReplyDelete