THE TANZANIAN DIVA..LINAH, OPENS UP ABOUT HER LOVE LIFE..!

The Tanzanian Queen.. Linah One On One With Sporah.
She Is Someone Who Is Like EXTREMELY Proud Of Her PAST, She's Such a fun person to be around.

 

LINAH OPENS UP LIKE I'VE NEVER SEEN ON THE SPORAH SHOW.




LASTLY, WE HAD THE PRIVILEGE OF SEEING HER WONDERFUL LIVE PERFORMANCE


11 comments:

  1. Anonymous17:36

    Safi sana sporah

    ReplyDelete
  2. Anonymous18:01

    Sporah your about to take over Africa Mamii, Mungu akuzidishie

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:31

    Nine lends jinsi Linah alivyofunguka

    ReplyDelete
  4. Anonymous13:40

    The best show EVER, nakupenda sana Sporah

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:17

    What language is ths?

    ReplyDelete
  6. Anonymous14:57

    Nampenda sana Linah, amekua mkweli sana VERY GOOD EXAMPLE

    ReplyDelete
  7. Anonymous15:29

    Huyu Linah alikuaga mdada mzuri sana lakini Namuona sasaivi amearibika kabisaaaaaa, namuonea huruma sana.

    ReplyDelete
  8. Anonymous17:47

    Acha umbea na wewe sasa unamuonea huruma we kamanani wake?

    ReplyDelete
  9. Anonymous17:52

    We kazi ŷako ninini? Maana mbona Linah ameelezea tu vizuri sababu za yeye kuala nguo fupi? Muacheni jamani mwenzenu yupo kazini.

    ReplyDelete
  10. Anonymous01:44

    Aisee mi nampenda sana LInah, mtoto ameumbika kama......... halafu anaonyesha mtamuuuuuuuuuu.

    ReplyDelete
  11. Anonymous03:46

    Lina mtoto mdogo maneno mengiiiiiiii, eti apendi "KONDOM" Jamani!

    ReplyDelete